HD images

Our Lady of Divine Wisdom

Mother Mary

ദിവ്യജ്ഞാനത്തിന്റെ നാഥ / Our Lady of Divine Wisdom

Advertisements

Nelson MCBS

 • മഞ്ഞുകണംപോൽസുന്ദരനേ… Christmas Song New | Fr Joy Chencheril MCBS | Fr Tomy Plathottam | St. Marys Pulickalkavala
  മഞ്ഞുകണംപോൽസുന്ദരനേ… Christmas Song New | Fr Joy Chencheril MCBS | Fr Tomy Plathottam | St. Marys Pulickalkavala (മഞ്ഞുകണംപോൽ സുന്ദരനേ …)New and Variety Christmas Song Lyric: Fr. Joy Chencheril MCBSMusic & Orchestra: Fr. Tomy Plathottam MCBSProduced by Fr. Joy Chencheril MCBSSung by St. Mary’s Church PulickalkavalaBindhu Satheesh NellickalAlanya Rose […]
 • സ്രോതസ്സ്
  ദിവ്യകാരുണ്യം ദൈവികജീവന്റെ സ്രോതസ്സാണ്. കാരണം അത് പ്രസാദവരത്തിന്റെ ഉടയവന്‍ തന്നെയാണ്.– – – – – – – – – – – – – – –ദൈവദാസന്‍ റെയ്മണ്ട്. യേശുവിന്റെ തിരുശരീരമേ, ഞങ്ങള്‍ അങ്ങയെ ആരാധിക്കുന്നു. “God’s plans are always for the best, always wonderful. But most especially for the patient and the humble who trust […]
 • ദിവ്യബലിവായനകൾ Monday of the 2nd week of Advent
  06 Dec 2021 *Saint Nicholas, Bishop or Monday of the 2nd week of Advent*  Liturgical Colour: White. സമിതിപ്രാര്‍ത്ഥന കര്‍ത്താവേ, അങ്ങേ കാരുണ്യത്തിനായി ഞങ്ങള്‍ കേണപേക്ഷിക്കുന്നു. മെത്രാനായ വിശുദ്ധ നിക്കൊളസിന്റെ മധ്യസ്ഥസഹായത്താല്‍, സകല വിപത്തുകളിലുംനിന്ന് ഞങ്ങളെ സംരക്ഷിക്കണമേ. അങ്ങനെ, രക്ഷയുടെ സുഗമമായ മാര്‍ഗം ഞങ്ങള്‍ക്കായി തുറക്കപ്പെടുമാറാകട്ടെ. അങ്ങയോടുകൂടെ പരിശുദ്ധാത്മാവുമായുള്ള ഐക്യത്തില്‍ എന്നെന്നും ദൈവമായി ജീവിക്കുകയും വാഴുകയും ചെയ്യുന്ന അങ്ങേ പുത്രനും ഞങ്ങളുടെ കര്‍ത്താവുമായ […]
 • യേശു കാണിച്ചുകൊടുത്ത നരകം…! | Sunday Shalom | Ave Maria
 • Christmas Carol Song | Nadan Carol Pattu| Capuchin Brothers Christmas song Malayalam | Little Caps
 • ആത്മീയത
  ദിവ്യകാരുണ്യ അപ്പത്താല്‍ പരിപോഷിപ്പിക്കപ്പെട്ടതല്ലായെങ്കില്‍, നമ്മുടെ ആത്മീയത അപൂര്‍ണവും അടിസ്ഥാനരഹിതവുമായിരിക്കും.– – – – – – – – – – – – – – –വി. പീറ്റര്‍ ജൂലിയന്‍ എയ്മര്‍ഡ്. തിരുസ്സഭയെ എന്നും നയിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന ദിവ്യകാരുണ്യമേ, ഞങ്ങള്‍ അങ്ങയെ ആരാധിക്കുന്നു. A Joyful heart is the inevitable result of a heart burning with Love.Tere sa of Calcutta🔥🔥 Good […]
 • 25 ദിവസം ക്രിസ്തുമസ് ഒരുക്ക പ്രാർത്ഥനയും ഗാനങ്ങളും Fifth Day # Christmas Prayer for December 5
 • ത്യാഗജീവിതത്തിൻ്റെ മൂല്യം പഠിപ്പിക്കുന്ന പാഠപുസ്തം
  ജോസഫ് ചിന്തകൾ 362 ജോസഫ്: ആഗമനകാലത്തിൽ ത്യാഗജീവിതത്തിൻ്റെ മൂല്യം പഠിപ്പിക്കുന്ന പാഠപുസ്തം   ആഗമനകാലം ഒരു ആത്മീയ ആഘോഷത്തിന്റെ സമയമാണ്, പ്രാർത്ഥന, അനുതാപം, ഉപവാസം എന്നിവ വഴി മനുഷ്യനായി അവതരിച്ച ഈശോ മിശിഹായുടെ ജനത്തിൻ്റെ ഓർമ്മ പുതുക്കുന്ന പുണ്യദിനങ്ങൾ. ആഗമനകാലത്തിൽ ത്യാഗജീവിതത്തിൻ്റെ മൂല്യം പഠിപ്പിക്കുന്ന പാഠപുസ്തമാണ് യൗസേപ്പിതാവ് .ഏതു ജീവിത സാഹചര്യത്തിലും ദൈവവിളിയിലും ത്യാഗവും സ്വയം ശ്യൂന്യമാക്കലും അടങ്ങിയിരിക്കുന്നു. ജോൺ പോൾ രണ്ടാമൻ മാർപാപ്പയുടെ “രക്ഷകൻ്റെ കാവൽക്കാരൻ” […]
 • Daily Saints, December 05 | അനുദിന വിശുദ്ധർ, ഡിസംബർ 05
  ⚜️⚜️⚜️ December 0️⃣5️⃣⚜️⚜️⚜️വിശുദ്ധ സാബ്ബാസ് ⚜️⚜️⚜️⚜️⚜️⚜️⚜️⚜️⚜️⚜️⚜️⚜️ അഞ്ചാം നൂറ്റാണ്ടില്‍ കാപ്പാഡോസിയായിലുള്ള ഒരു ക്രിസ്തീയ കുടുംബത്തില്‍ ജോണ്‍- സോഫിയ ദമ്പതികളുടെ മകനായാണ് വിശുദ്ധ സാബ്ബാസിന്റെ ജനനം. വിശുദ്ധന്റെ പിതാവായ ജോണ്‍ ഒരു സൈനിക കമാന്‍ഡര്‍ ആയിരുന്നു. സൈനീകാവശ്യം സംബന്ധിച്ച് ഒരിക്കല്‍ ഇദ്ദേഹത്തിനു അലെക്സാണ്ട്രിയായിലേക്ക് പോകേണ്ടതായി വന്നു. അദ്ദേഹത്തിന്റെ ഭാര്യയും അദ്ദേഹത്തെ അനുഗമിച്ചു. തങ്ങളുടെ 5 വയസ്സുകാരനായ മകനെ അവന്റെ ഒരു അമ്മാവന്റെ സംരക്ഷണയില്‍ ഏല്‍പ്പിച്ചിട്ടായിരുന്നു അവരുടെ യാത്ര. അവന് […]
 • Watch “NEW TESTAMENT | വളരെപ്പേർ അവനിൽ വിശ്വസിച്ചു” on YouTube

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s